ราคา 3900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 74.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52702.70 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 20
โครงการ ไม่ได้ระบุ | ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ | Supalai Park Srinakarin

landhome
0961416965
2021-11-30 20:25:12.0
เลขที่ประกาศ: 377673
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ซอยศรีนครินทร์ 64 แขวงหนองบอน เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร

ที่ตั้ง : ถนนศรีนครินทร์ ซอยศรีนครินทร์ 64 แขวงหนองบอน เขตประเวศ จังหวัดกรุงเทพมหานคร
พิกัด : https://goo.gl/maps/Jzx6j4YwX8e3eo6b8

รายละเอียด
พื้นที่ใช้สอย 74 ตารางเมตร อยู่ชั้น 20
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 1 ห้องนั่งเล่น
- ตกแต่งบิวอินทั้งห้อง

สถานที่ใกล้เคียง
- ใกล้สถานีศรีอุดม-รถไฟฟ้าสายสีเหลือง
- เมกาบางนา
- โรงพยาบาลไทยนครินทร์ 1.5 ก.ม.
- โรงพยาบาลศิครินทร์ 1.9 ก.มโรงเรียนลาซาล 3.0 ก.ม.
- โรงเรียนนานาชาติบางกอกพัฒนา 4.1 ก.ม
- โรงเรียนเซ็นโยเซฟ 6.0 ก.ม.เสรีเซ็นเตอร์ 1.5 ก.ม.
- บิ๊กซี บางนา 1.8 ก.ม.
- เซ็นทรัล บางนา 2.0 ก.ม.
- ซีคอนสแควร์ 2.1 ก.ม
- แม็คโคร 2.6 ก.ม.
- คาร์ฟูร์ 2.7 ก.ม.

สิ่งอำนวยความสะดวกของคอนโด
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.
- ประตูคีย์การ์ด
- กล้องวงจรปิด
- สระว่ายน้ำขนาดใหญ่
- ฟิตเนส
- ซาวน่า
- ห้องแอโรบิค
- สวนสวย Roof Garden กว่า 4,000 ตร.ม.
- ร้านค้า ที่หลากหลาย

ราคา 3,900,000 บาท หรือเพียง 52,000 บาทต่อตารางเมตร

สนใจติดต่อคุณ PAT
Tel : 081-8287438

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
L40207 ขาย คอนโด 93.97 ตร.ม. ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ใกล้ BTS อุดมสุข 3.5 ล. - คอนโด ขาย